ไทยออนไลน์บาซ่า ลงประกาศฟรี จัดการประกาศ เลื่อนประกาศ    
อุปกรณ์คอม
Custom Search
 
 
  การทำงาน
 
 
 
 
 
   
  หมวดสินค้านี้
 
 
 

  หมวดคำพิเศษ
  Cisco1841

  หมวดสินค้าหลัก
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
   
  หมวดสินค้าย่อย
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
» » »

ขาย CISCO Switch WS-C2960S-24TS-L

เนื้อหาสินค้า (มีผู้สนใจ 3 ครั้ง)  

มี CISCO Switch/router ราคา Promotion
(New) Switch Catalyst 2960S WS-C2960S-24TS-L ราคา 45,000 B. (1-Y )
(Used) Router Cisco 1841 ราคา 14,000 B. (1-Y )
(Used) Router Cisco 2811 ราคา 24,000 B. (1-Y )

และเรายังมี SFP, SFP+ ราคาพิเศษ ดังนี้ครับ
SFP, 1GB, SX, MM, 850nm, 550m. LC (GLC-SX-MM) ราคา 1,200 B.
SFP, 1GB, LX, SM, 1310nm, 10km. LC (GLC-LH-SM) ราคา 1,500 B.
SFP, 1GB, ZX, SM, 1550nm, 80km. LC (GLC-ZX-SM) ราคา 4,000 B.
SFP+, 10GB, SR, MM, 850nm, 300m. LC ราคา 5,500 B.
SFP+, 10GB, LR, SM, 1310nm, 10km. LC ราคา 8,000 B.
สนใจติดต่อคุณเอนก 084-004-5065 anek@nkdatanet.com



รายละเอียดสินค้า  
มีผู้สนใจ : 3 ครั้ง     
ราคา : 45000   สภาพ : 100  
ยี่ห้อ : Cisco รุ่น : WS-C2960S-24TS-L
ประเภทโฆษณา : ขาย (ร้านค้า บริษัท)    การรับสินค้า : ตกลงภายหลัง  
 
ข้อมูลผู้ประกาศหมายเลข 216278
เพื่อความสุข สงบ การนำข้อมูลใดๆ บนเว็บไปใช้เป็นไปตามข้อตกลงการใช้งาน โปรดใช้วิจารณญาณในการใช้อย่างสุขุมรอบคอบ
(เนื้อหาไม่มีการปรับปรุงหรือเลื่อนประกาศเป็นเวลา 1994 วัน รายการนี้อาจปิดการขายแล้ว)
ติดต่อ : เอนก  
มือถือ : 084-0045065 (TRUEMOVE)     
จังหวัด : กรุงเทพมหานคร
วันเลื่อนประกาศล่าสุด : 29 พ.ค. 2556 เวลา : 21:01 นาฬิกาผ่านมา 6 ปี
วันลงหรือแก้ไขประกาศล่าสุด : 30 พ.ค. 2556 เวลา : 20:08 นาฬิกาผ่านมา 6 ปี ไอพี: 115.87.98.59

สินค้าที่อาจเป็นที่ต้องการอื่นๆ
1. ขายเครื่องยกชิป วางชิฟ แบบอินฟราเรด PUH...
2. รามอินทรา รับซื้ออุปกรณ์คอมเก่าเสีย ทุกช...
3. กล่อง eSATA HDD Box สำหรับใช้กับบริการ H...
4. อุปกรณ์ปั้มน้ำมัน ตู้น้ำมันหยอดเหรียญ แม...
5. รับซื้อหมึก
6. ขาย CISCO Switch WS-C2960S-24TS-L
7. รับซื้อตลับหมึกอิ้งค์เจ็ตและตลับผงหมึกที...
8. Egreat R200S เครื่องเล่นหนัง Hidef HD Pl...
9. จำหน่ายตลับหมึกปริ้นเตอร์ ราคาถูกที่สุดใ...
10. ป้ายโฆษณา รับออกแบบ-ผลิต-ติดตั้งป้ายโฆษณ...

» » »
 


 
ผู้ออนไลน์ 6 |ลิขสิทธิ์ © 2557 Ver.01220759 thaionlinebazaar.com